KUTENGENEZA


ig  instagram

FURSA FURSA MOROGORO YA KUTAFUTA TENDA ZA KUPAMBA KUMBI ZA SHEREHE NA JIPATIE 11% YA GHARAMA ZA HUDUMA.. KWA WALIOKO MKOA WA MOROGORO !! Kampuni ya CLARENCE_JUNE22’s WEDDING DECORATIONS Kampuni ya upambaji Wa kumbi za sherehe kama #Harusi, #SendOff, #KitchenParty, #Mahari , #mikutano n.k ambayo kwa MOROGORO ofisi zipo Njiapanda ya kilakala, Inakupa FURSA ya kujipatia 11% ya gharama kwa kutafuta au kutuunganisha na mteja anayehitaji Huduma hizi popote mkoani MOROGORO, karibu sana piga kwa walio tayari #0755572186 ILI Kukupa njia ya kuwafikia Wateja kwa urahisi Kumbuka 11% ya 700,000/= ni 77,000/= ambayo ni yakwako hiyo kwa tenda moja ya 700,000/= ikiongezeka na yako pia inaongezeka .. Bila kusahau Huduma zetu ni zakipekee na za kihistoria na zakuaminika ... HUDUMA ZETU NI; #KUPAMBA KUMBI ZA SHEREHE, #KUTENGENEZA KEKI, #KUKODISHA MAIDS AU VIJANA WA KUONGOZA NAKUSIMAMIA MAHARUSI #KUUZA BIDHAA ZA MAPAMBO KAMA MAUA YA MAHARUSI NA YA MAIDS NA TAI ZA MAIDS WAKIUME #KARIBUNISANA cc @clarence_june22 26 ♡ 0 ✍ April 26

ig  instagram

Happy Easter BLOODfriend. #MUHIMU...... Kuna wakati unapiga Picha unatamani zifanyiwe maujanja ilahaujui Nani #Fundiwahizomambo za kucheza na Picha ,#kutengeneza cover za Aina zote , kupendezesha Account yako N.K ,Sasa zinduka family yangu MF @almas__adam @almas__adam @almas__adam alafu chukua mawasiliano kwa #bio yake.... #daktariWApicha #mafundiwahizimambo #kilamtunasitiyake #2017umakinizaidi #BLOODfriendFAMILY ahsanteeeeeee....... 153 ♡ 8 ✍ April 16

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 17 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 15 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 15 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 8 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 14 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 13 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 13 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 10 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 13 ♡ 0 ✍ April 11

ig  instagram

Soma kuhusu Upendo "Naitwa Upendo Humphrey,nimejiunga oriflame 2/2017 nimefaidika sana na oriflame #kuujua urembo #kutengeneza pesa #kupata marafiki. Matarajio yangu ni kufika mbali kwa kutengeneza network kubwa na ya uhakika na niweze kufanya mambo makubwa ya kimaendeleo kupitia oriflame na wale wanaonikatisha tamaa waje waone nilifanya maamuz sahihi nije niwaunge siku moja. kwa sasa napatikna Arusha mawasiliano 0765040096 2017wewillshine 27 ♡ 7 ✍ March 30

ig  instagram

Je wahitaji kutengeneza pesa Karibu tujifunze jinsi ya kutengeneza pesa kupitia Oriflame, bila kujali we we ni mfanyakazi au hauna kazi. Oriflame inakupa fursa ya #kutengeneza pesa#kupendeza # kuenjoy maisha# Kwa mawasiliano zaidi 0714 161120 au DM. Njoo tudake mahela #2017iwillshine# 57 ♡ 2 ✍ March 30

ig  instagram

MKUU NI KWELI WATZ TUNAPENDA UMBEA a.k.a UBUYU LKN HATA RC ANAPENDA SIO CC TU MKUU KUHUSU SUALA LA RC KUFATA UBUYU WAKE #CLOUDS TENA NA AK47 HAPO PAMEKAAJE? ni KWELI CC TUMEZIDIWA NA UDAKUZ HADI RC ANAFIKIA KUJIBU TUHUMA ZAKE ZA KUGUSHI VYETI KWA #KUTENGENEZA UMBEA ILI TU KUZIMA KASHFA NZITO KAMA HYO? Kama KWELI ALIWEZA KUBEBA ASKARI USIKU KWAAJILI YA KUFATA UDAKU TU WHY ASITOKE HADHARANI AKAMALIZA HUU UTATA KWA VITENDO KULIKO KUENDELEA KUTUCHANGANYA? 81 ♡ 0 ✍ March 20

ig  instagram

Earlier Today in Mbeya #Watuwanguwanguvu Kama unajua upo Mkoa wa Mbeya au unaishi Mbeya Mjini kesho usikose kuwepo St Agustine kwanzia sa nane ni event ambayo itabadilisha Maisha yako #Kutengeneza Pesa #Kupendeza #Kufurahia Maisha #NIZAMUYAKOKUSHINE2017....tickects zimapatikana 3000/= 0654960037 101 ♡ 0 ✍ March 10

ig  instagram

UJASIRIAMALI KWA VITENDO TSH 3500 TU PIGA +255629198515 KUAGIZA COPY YAKO #jifunze kuotesha uyoga #kutengeneza Hair Mask #faida za mti wa mlonge #amua kufikiria tofauti Leo #fikiria nje ya box 10 ♡ 0 ✍ March 8

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI NOTE:- KAMA HAUPO SERIOUSLY USITHUBUTU KUJA WHATSAPP UTAAIBISWA BURE TU!! AHSANTENI SANA #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 31 ♡ 0 ✍ March 3

ig  instagram

"NAOTA TU" #Unalipwa mshahara 600000/= Ukatwe kodi ya PAYE 18% ya mshahara:600000-108000=492000, Ukatwe 18% ya #BOOM ulilopata chuo:492000-108000=384000/=, kodi ya Nyumba 384000-100000=284000/=, NSSF wakate hapo 284000-80000=204000, BilliyaUmeme204000-200000=184000, Daladala kwenda kazini na kurudi home 800*30=24000/= kwa mwezi,184000-24000=160000, BillingyaMaji=10000,160000-10000 =150000,Chakula mchana Uwapo kazini 2000*30=60000 150000-60000=90000 Chakula cha Usiku 2000*30=60000, 90000-60000=30000,Chai 1000*30=30000 30000-30000=0 Hapo Vocha ya 500*30=15000 0-15000= -15000 Ulijisahau ukanywa Soda kwenye pitapita zako 600, -15000-600=-15600 Usivae,ukivaa unakuza deni lako,na hapo ni deni la mshahara wa kima cha chini kikiwa 600,000 Huna #MKE wala #Mtoto wala mtegemezi wa aina yeyote,kwa sasa mshahara wa kima cha chini hakijafika #315000 hali ikoje kama unategemea #AJIRA tu?? NOTE:- TAFADHARI USI COMMENT NAMBA YAKO KWENYE UKURASA HUU ✋ #Ni_WhatsApp_kupitia_0629246415 nikushirikishe kitu kinachoweza kukusaidia #Kutengeneza kipato cha ziada. TUNAHITAJI WATU MAKINI 20 WALIO SERIOUS NA WENYE MALENGO NA NDOTO KUBWA WANAO HITAJI KUANZISHA BIASHARA ZAO BINAFSI NOTE:- KAMA HAUPO SERIOUSLY USITHUBUTU KUJA WHATSAPP UTAAIBISWA BURE TU!! AHSANTENI SANA #Uwe mwajiriwa ; #Mwanafunzi ; #Mtu yeyote unaweza kuifanya hii biashara kwa muda Wako wa ziada ama muda wako wote bila #kujali upo mkoa gan unaweza kuifanya. 15 ♡ 0 ✍ March 3


You May Also Like

ig klalaphotography instagram

Office space for rent ! @11 Admiralty way Lekki phase one Dm if interested for more details We now open on Sunday 👍 316 ♡ 1 ✍ January 1

ig butikmaviiii instagram

Harikaaaaaaa bayıldıkkkkk. 😍😍😍😍 Mezuniyet sorusuna bir cwp olsun ❤ Boy 140 cm Kumas 1.sinif esnek krep Beden s m l xl Fiyat 119 tl Kargo ücretsiz Kapida nakit weya kredi karti ile ödeme Seçeneği Manken boy 168 Manken kilo 60 Manken uzerindeki beden( m ) Pazartesi Kargo :) 12 ♡ 2 ✍ January 1

ig paleopassionfoods instagram

Brb, just going for a quick swim in this pool of almond buttah. 🏊🏻‍♀️🏊🏻‍♀️ 📸: @kissmywheatgrass_ 148 ♡ 9 ✍ January 1

ig daaamnvideos instagram

😢😢 crazy! ▶️ link in bio for video ◀️ 399 ♡ 15 ✍ January 1

ig cartermac instagram

Mixing the new Charlie Hunter record at @_tmds_ studio with @charliehunter67. Can't wait for EVERYONE to hear it. #charliehunter #studio @silvanabeverido 226 ♡ 2 ✍ January 1

ig turkleremasallahde instagram

😅😂😂 1341 ♡ 72 ✍ January 1

ig thesheertruth instagram

Me and @iamwandasykes last night at the #DeportationJamboree! 781 ♡ 2 ✍ January 1

ig chriannatumblr instagram

" @chrisbrownofficial and Sean Paul...that would be my dream tour!" - @badgalriri 👀👀👀👀 #chrianna #chrisbrown #rihanna 144 ♡ 1 ✍ January 1

ig taeblanktae instagram

Good Night 💛 21 ♡ 1 ✍ January 1

ig lahuboutique instagram

Macaquinho #lancaperfume 22 ♡ 1 ✍ January 1

ig gissellereyes instagram

#Repost @gissellesmcbo with @repostapp ・・・ ¡Buenas tardes! Les desean las alumnas de #gissellesmcbo desde #launiversidaddelabelleza 👠 INSCRIPCIONES ABIERTAS! Llama☎️ 04146816568 gissellesmodelsmcbo@gmail.com 50 ♡ 0 ✍ January 1

ig moola.mike instagram

Tonight @aggie_not_aggy @ladyfe___ #FightNight @lustny_ LHH/Power 105.1 @djself RSVP: @Getliveentllc@gmail.com #RP @stardnr @moola.mike 14 ♡ 0 ✍ January 1

ig lojadondocasgirls instagram

OFERTAS VÁLIDAS SOMENTE NO OUTLET CHIC ! 🍀 Procurem nosso Stand . COMEÇA AMANHÃ 👏🏼👏🏼👏🏼 Local : Atlantic City - Teresina - Pi Dias 28, 29 e 30 SEXTA 28 || 19:00h às 23:00h || SÁBADO 29 || 09:00 às 21:00h || DOMINGO 30 || 09:00 às 20:00 || . . ✅ ACEITAREMOS TODOS OS CARTÕES DE CRÉDITO E DÉBITO ! . . ✅ NÃO FAZEMOS ENTREGAS ✅ NÃO ENVIAMOS ✅ NÃO FAZEMOS TROCAS DE PEÇAS DE OUTLT. 101 ♡ 0 ✍ January 1

ig karolsevillabra instagram

Karol via instagram Te felicito @karolsevillaofc #soykarolsevilla #soukarolsevilla #karolsevilla 480 ♡ 2 ✍ January 1

ig thehouse3530 instagram

Don't be mad at us it's Thursday $3 Thursday at The House NightClub DC Official strip club south style,,see you tonight pass the video..lol 7 ♡ 0 ✍ January 1

ig kwexakan instagram

#hallwestm 460 ♡ 24 ✍ January 1

ig chriannatumblr instagram

Slay 👸 @badgalriri 😍 #rihanna #riri #robyn 139 ♡ 0 ✍ January 1

ig tales4dahood instagram

@Curlupanddyejanet is teaching her Magic Part Weave w/ NO CROCHET, NO GLUE, NO TAPE, NO CLOSURE, NO GRIDLINE visit Eventbrite Magic Part Hands On Class for more info @curlupanddyejanet 45 ♡ 0 ✍ January 1

ig whistlesports instagram

Comment with a bold prediction for the #NFLDraft 🏈Every NFL Fan with @scootermagruder on YouTube/WhistleSports 837 ♡ 11 ✍ January 1