KUPUNGUZA


ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 145 ♡ 0 ✍ August 18

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 151 ♡ 0 ✍ August 18

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 167 ♡ 0 ✍ August 17

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 161 ♡ 0 ✍ August 17

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 157 ♡ 0 ✍ August 16

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 158 ♡ 0 ✍ August 16

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 151 ♡ 0 ✍ August 15

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 111 ♡ 0 ✍ August 15

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 150 ♡ 0 ✍ August 14

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 150 ♡ 0 ✍ August 14

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 195 ♡ 0 ✍ August 13

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 132 ♡ 0 ✍ August 12

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 60,000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 55,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 65,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 60,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 45,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 45000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 45000/= #kupunguza tumbo 65000/= Kwa mahitaji ya matibabu yetu tupigie/sms 📞0767304536 WhatsApp pia NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 172 ♡ 0 ✍ August 12

ig  instagram

MADA ZA LEO SAA 3:00 USIKU NI 🔥🔥🔥🔥 👩 MADA ZA UREMBO WA ASILI NA SALAMA 1⃣ NITAKUFUNDISHA NJIA NYINGINE MBILI JINSI YA KUONGEZA MWILI NYAMA NYAMA ZIWEPO NDIYO RAHA WEMBAMBA TUPA KULE 💘 💘 2⃣KUPANGILIA SIKU KWA WALE AMBAO HAZIELEWEKI KWA WALIOFUNGA NA WALE WANAOINGIA SIKU NYINGI MAUMIVU WAKATI WA HEDHI NITAKUPA TIBA MBILI NINI UFANYE 💘 💘 3⃣ NITAKUFUNDISHA JINSI YA KUTENGENEZA MAFUTA YENYE FAIDA NYINGI SANA KWENYE NYWELE NITAKWAMBI ZOTE NA JINSI YA KUYATUMIA KUFANYA NYWELE ZAKO ZIWE NZURI 💘 💘 4⃣ NITAKUFUNDISHA JINSI YA KUONDOA #MADOA #MAKUNYANZI NA #KUNG'ARISHA NGOZI SIKU 7 TU UNAJIPENDA 💘 💘 5⃣#MATITI HAPA NITAKUFUNDISHA JINSI YA #KUINUA LILILOANGUKA NJIA YA PILI, #KUPUNGUZA MAKUBWA NJIA YA KWANZA, NA KUJAZA #LILILOSINYAA NJIA YA KWANZA 💘 💘 6⃣ PIGA CHINI #KITAMBI NA NYAMA UZEMBE WAREMBO TUMEKATAA VITAMBI MWAKA HUU LEO TENA NITAKUPA NJIA NYINGINE NI KUPENDEZA TU 💘 💘 7⃣ MADA YA NDOA NA #MAHUSIANO HAKUNA TALAKA HAKUNA KUACHWA NI UPENDO TU SEHEMU 💘 💘 💘 HIZI NI NJIA #ASILI NA #SALAMA UTAELEKEZWA NINI CHA KUFANYA UTAFANYA #NYUMBANI KWA MWEZ ADA NI 7000 KWA SIKU ADA NI 1000 LIPIA KWA M-PESA 0768343950 TIGO-PESA 0717075217 AIRTEL MONEY 0685768958 KISHA NJOO WHATSAPP 0768343950 FOLLOW @chuo_cha_mapenz @chuo_cha_mapenz @chuo_cha_mapenz 85 ♡ 0 ✍ August 11

ig  instagram

MADA ZA LEO SAA 3:00 USIKU NI 🔥🔥🔥🔥 👩 MADA ZA UREMBO WA ASILI NA SALAMA 1⃣ NITAKUFUNDISHA NJIA NYINGINE MBILI JINSI YA KUONGEZA MWILI NYAMA NYAMA ZIWEPO NDIYO RAHA WEMBAMBA TUPA KULE 💘 💘 2⃣KUPANGILIA SIKU KWA WALE AMBAO HAZIELEWEKI KWA WALIOFUNGA NA WALE WANAOINGIA SIKU NYINGI MAUMIVU WAKATI WA HEDHI NITAKUPA TIBA MBILI NINI UFANYE 💘 💘 3⃣ NITAKUFUNDISHA JINSI YA KUTENGENEZA MAFUTA YENYE FAIDA NYINGI SANA KWENYE NYWELE NITAKWAMBI ZOTE NA JINSI YA KUYATUMIA KUFANYA NYWELE ZAKO ZIWE NZURI 💘 💘 4⃣ NITAKUFUNDISHA JINSI YA KUONDOA #MADOA #MAKUNYANZI NA #KUNG'ARISHA NGOZI SIKU 7 TU UNAJIPENDA 💘 💘 5⃣#MATITI HAPA NITAKUFUNDISHA JINSI YA #KUINUA LILILOANGUKA NJIA YA PILI, #KUPUNGUZA MAKUBWA NJIA YA KWANZA, NA KUJAZA #LILILOSINYAA NJIA YA KWANZA 💘 💘 6⃣ PIGA CHINI #KITAMBI NA NYAMA UZEMBE WAREMBO TUMEKATAA VITAMBI MWAKA HUU LEO TENA NITAKUPA NJIA NYINGINE NI KUPENDEZA TU 💘 💘 7⃣ MADA YA NDOA NA #MAHUSIANO HAKUNA TALAKA HAKUNA KUACHWA NI UPENDO TU SEHEMU 💘 💘 💘 HIZI NI NJIA #ASILI NA #SALAMA UTAELEKEZWA NINI CHA KUFANYA UTAFANYA #NYUMBANI KWA MWEZ ADA NI 7000 KWA SIKU ADA NI 1000 LIPIA KWA M-PESA 0768343950 TIGO-PESA 0717075217 AIRTEL MONEY 0685768958 KISHA NJOO WHATSAPP 0768343950 FOLLOW @chuo_cha_mapenz @chuo_cha_mapenz @chuo_cha_mapenz 119 ♡ 1 ✍ August 11

ig  instagram

MADA ZA LEO SAA 3:00 USIKU NI 🔥🔥🔥🔥 👩 MADA ZA UREMBO WA ASILI NA SALAMA 1⃣ NITAKUFUNDISHA NJIA NYINGINE MBILI JINSI YA KUONGEZA MWILI NYAMA NYAMA ZIWEPO NDIYO RAHA WEMBAMBA TUPA KULE 💘 💘 2⃣KUPANGILIA SIKU KWA WALE AMBAO HAZIELEWEKI KWA WALIOFUNGA NA WALE WANAOINGIA SIKU NYINGI MAUMIVU WAKATI WA HEDHI NITAKUPA TIBA MBILI NINI UFANYE 💘 💘 3⃣ NITAKUFUNDISHA JINSI YA KUTENGENEZA MAFUTA YENYE FAIDA NYINGI SANA KWENYE NYWELE NITAKWAMBI ZOTE NA JINSI YA KUYATUMIA KUFANYA NYWELE ZAKO ZIWE NZURI 💘 💘 4⃣ NITAKUFUNDISHA JINSI YA KUONDOA #MADOA #MAKUNYANZI NA #KUNG'ARISHA NGOZI SIKU 7 TU UNAJIPENDA 💘 💘 5⃣#MATITI HAPA NITAKUFUNDISHA JINSI YA #KUINUA LILILOANGUKA NJIA YA PILI, #KUPUNGUZA MAKUBWA NJIA YA KWANZA, NA KUJAZA #LILILOSINYAA NJIA YA KWANZA 💘 💘 6⃣ PIGA CHINI #KITAMBI NA NYAMA UZEMBE WAREMBO TUMEKATAA VITAMBI MWAKA HUU LEO TENA NITAKUPA NJIA NYINGINE NI KUPENDEZA TU 💘 💘 7⃣ MADA YA NDOA NA #MAHUSIANO HAKUNA TALAKA HAKUNA KUACHWA NI UPENDO TU SEHEMU 💘 💘 💘 HIZI NI NJIA #ASILI NA #SALAMA UTAELEKEZWA NINI CHA KUFANYA UTAFANYA #NYUMBANI KWA MWEZ ADA NI 7000 KWA SIKU ADA NI 1000 LIPIA KWA M-PESA 0768343950 TIGO-PESA 0717075217 AIRTEL MONEY 0685768958 KISHA NJOO WHATSAPP 0768343950 FOLLOW @chuo_cha_mapenz @chuo_cha_mapenz @chuo_cha_mapenz 6 ♡ 0 ✍ August 11

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 80000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 65,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 70,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 75,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 65,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 65000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 65000/= #kupunguza tumbo 65000/= # kufanya mapenz bila kuchoka 65000/= #kupunguza uzito 70000/= watsap 0767304536 /0764201450 Call 0767730436 NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 119 ♡ 2 ✍ August 11

ig  instagram

AMANI NI MUHIMU KATIKA NDOA NA MAHUSIANO YAKO KWA KUTUMIA BIDHAA BORA ZA STARHERBS KUTITIBU MATATZO YAFUATAYO SUkari na presha za kupanda na kushuka tunatibu kabisa, Vidonda vya tumbo na matatzo ya uzazi na kama huwezi kumfikisha mwenzio kilelen, huwez kurudia tendo zaidi ya mara moja,mishipa imelegea sababu ya punyeto mpaka uume umekuwa mdgo sana kama wa mtoto mdgo(Kibamia) PUNGUZA MATESO NA AIBU HII KWA MWENZA WAKO TUMIA TIBA ZETU ZA ASILI TOKATANGA, KONGO NA ARABUNI TUNATIBU 💪SUkari ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu itakuwa normal Bei 80,000/= #pressure ya kupanda na kushuka dozi kwa wiki tatu tu unakuwa normal 80000/= 💪punguza unene uliokithiri Kwa kupunguza chorestrol mwilini tunatibu kabisa kwa dozi ya siku kumi tu Bei 60,000/= 💪Vidonda vya tumbo dozi ya wiki mbili bei Elf 65,000/= 👍kuongeza uume saiz unayotaka matokeo baada ya siku tatu bei 70,000/= #weka heshima ya ndoa yako na kaza mishipa ya uume iliyolegea na uweze kutibu tatzo moja kwa Moja Dozi siku kumi bei 75,000/= 👍Kuchelewa kukojoa 65,000 na kuongeza ham ya tendo zaid ya saa nzima #UTI sugu na ya mara kwa mara dozi ya wiki mbili yaani siku 14 kwa bei 65000/= # kuondoa chunusi sugu dawa nzuri ipo 65000/= #kupunguza tumbo 65000/= # kufanya mapenz bila kuchoka 65000/= #kupunguza uzito 70000/= watsap 0767304536 /0764201450 Call 0767730436 NB.DAWA ZETU NI ZA MCHANGANYIKO WA MITISHAMBA BILA KEMIKALI YOYOTE HAZINA MADHARA PATA TIBA MBADALA NA OKOA AFYA YAKO Au follow @starherbs @starherbs @starherbs 140 ♡ 1 ✍ August 10


You May Also Like

ig lovingchicks_ instagram

Must follow😻 @missmainx @sanalantanamodel @missmainx @sanalantanamodel @sanalantanamodel @sanalantanamodel @sanalantanamodel #sexy #picoftheday #likeforfollow #Beautiful #paris #followforfollow #singapore #wet #erotic Promoted by TEAM 💕💕 @HOTTXCANDYY #hott_candypromos 224 ♡ 0 ✍

ig fb_football instagram

แม่งงงงเอ้ย!!น้ำเปล่าทั้งคืน 🍫🍫🍫 ช็อกโกแลตอุ่นๆ 19 ♡ 0 ✍

ig sabati_xoshawesti instagram

😷😷😷 ١٠ کۆمێنت بکە ببە بەخاوەنیی ڕیکلامێ لە ستۆری پەیج ـ #ئاکە 97 ♡ 0 ✍

ig ich_liebe_tuerken1 instagram

Gözlerini kapa, düeti dinle 🎶😍 ağzınıza sağlık; @emregitar @enesue 👏🏼 1603 ♡ 40 ✍

ig areya_closet instagram

550฿#ส่งฟรีลงทะเบียน📮#areya_closet Long #Blazerแขนกุด ผ้าเนื้ออย่างดี ทรงสวยดูดี ใส่สบาย อกถึง38" ยาว 33" #เสื้อคลุมตัวยาว#เสื้อคลุม👗#สูทแขนกุด#สูท#เสื้อสูท#blazer 1 ♡ 0 ✍

ig haiifamagic instagram

Watch new music video 📺 #Motawatera ❤ on YouTube @haiifamajicofficial1 ... كليب النجمة هيفا ماجيك #متوتره حاليا على اليوتيوب #haiifa #haiifamajic #haiifamjk #haiifamagic #star #diva #mjk #majic #smile #fun #christmas #event #holiday #makeup #holidays #angel #pretty #beauty #beautiful #lebanon #egypt #morocco #love #هيفا_ماجيك #هيفاء 18 ♡ 0 ✍

ig krasnodarnight instagram

#краснодар#краснодарскиевечеринки #вечеринкикраснодара #krasnodarnight #lavilla #чочо #галягуля#беллини#родинаюжнойкухни #fratelli #пушкинист #амбаркраснодар #бастурма #дуюду #акварели #грейгусь #мадьяр #дуюду #roomslounge #лямажор #барабулька #высота88 #теплица #бумбараш #жиши #караокецветы 🔞👠🍷🔥✌🏻️✔️🙌🏻 101 ♡ 0 ✍

ig haiifamagic instagram

Watch new music video 📺 #Motawatera ❤ on YouTube @haiifamajicofficial1 ... كليب النجمة هيفا ماجيك #متوتره حاليا على اليوتيوب #haiifa #haiifamajic #haiifamjk #haiifamagic #star #diva #mjk #majic #smile #fun #christmas #event #holiday #makeup #holidays #angel #pretty #beauty #beautiful #lebanon #egypt #morocco #love #هيفا_ماجيك #هيفاء 12 ♡ 0 ✍

ig living_oakville instagram

Posted originally by @visitoakville Tomorrow, will be filled with music, magic and artists of all kinds at the TD Songs of Summer Festival. Come down for a day of culture, entertainment and more! #oakvilleontario #downtownoakville #songsofsummer #tdsongsofsummer #music #livemusic #concert #event #streetview #streetphotography #visitoakville 3 ♡ 0 ✍

ig haiifamagic instagram

Watch new music video 📺 #Motawatera ❤ on YouTube @haiifamajicofficial1 ... كليب النجمة هيفا ماجيك #متوتره حاليا على اليوتيوب #haiifa #haiifamajic #haiifamjk #haiifamagic #star #diva #mjk #majic #smile #fun #christmas #event #holiday #makeup #holidays #angel #pretty #beauty #beautiful #lebanon #egypt #morocco #love #هيفا_ماجيك #هيفاء 28 ♡ 0 ✍

ig blackwanda instagram

Ma sélection mode Disney est en ligne sur le blog 💖 blackwanda.fr ✨ lien dans ma bio 210 ♡ 19 ✍

ig krasnodarnight instagram

#краснодар#краснодарскиевечеринки #вечеринкикраснодара #krasnodarnight #lavilla #чочо #галягуля#беллини#родинаюжнойкухни #fratelli #пушкинист #амбаркраснодар #бастурма #дуюду #акварели #грейгусь #мадьяр #дуюду #roomslounge #лямажор #барабулька #высота88 #теплица #бумбараш #жиши #караокецветы 🔞👠🍷🔥✌🏻️✔️🙌🏻 111 ♡ 0 ✍

ig areya_closet instagram

340฿#ส่งฟรีลงทะเบียน📮#areya_closet เสื้อยืดแขนยาว ผ้าเนื้อดีมากยืดตามตัว ทรงสวยสุดๆ อกถึง 36" #เสื้อยืด#เสื้อยืด👗#glamourfashion 1 ♡ 0 ✍

ig krasnodarnight instagram

#краснодар#краснодарскиевечеринки #вечеринкикраснодара #krasnodarnight #lavilla #чочо #галягуля#беллини#родинаюжнойкухни #fratelli #пушкинист #амбаркраснодар #бастурма #дуюду #акварели #грейгусь #мадьяр #дуюду #roomslounge #лямажор #барабулька #высота88 #теплица #бумбараш #жиши #караокецветы 🔞👠🍷🔥✌🏻️✔️🙌🏻 151 ♡ 0 ✍

ig foodjogja instagram

. . Tebak ini makanan apa namanya ? Dia selalu menemanimu di akhir bulan 😂🍃 #unchcucokmeongmakanjamsegini 197 ♡ 6 ✍

ig living_oakville instagram

It'S TRUE - an #inspirational quote can go a long way!!! #quote #share 2 ♡ 0 ✍

ig iamzulyramos instagram

Light day of abs and rear delts 😅🔥💪🏻 50 ♡ 1 ✍

ig thehantol instagram

sansa bak tansiyonum dustu @_melikemiyyyy tebrikler 🤗❤️ - #alsel #hantol #handeercel #handeerçel #tolgasaritas #tolgasarıtaş #tolgasaritaş #gunesinkizlari #uzayfandom 327 ♡ 0 ✍